Web Thời Trang

Thời trang là một trong những lĩnh vực được chúng ta quan tâm đến nhiều nhất. Thời trang cụ thể là cách sử dụng quần áo, giày dép, phụ kiện, cách trang điểm,… kết hợp để tạo nên một tổng thể hài hòa, mang tính thẩm mỹ.

Các sản phẩm thời trang tại Hàn Quốc không chỉ được người dân Việt Nam mà còn trên toàn thế giới quan tâm, trở thành xu hướng với nhiều phong cách từ trẻ trung đến hiện đại. Chính vì thế mà order các sản phẩm thời trang từ Hàn Quốc đang dần trở nên phổ biến hơn bao giờ hết.

Danh sách các website thời trang uy tín tại Hàn Quốc

Dưới đây là danh sách website của các hãng thời trang nổi tiếng tại Hàn Quốc, được khách hàng tin tưởng và lựa chọn:

THỜI TRANG NỮ   Women’s Underwear
Zigzag https://zigzag.kr/   Bbongbra http://bbongbra.co.kr/
Stylenanda www.stylenanda.com   Vivian www.vivieneshop.co.kr
Styleberry http://styleberry.co.kr/   BYC www.byc.co.kr
Styleshare www.styleshare.kr   Shinyoung www.venus-eshop.co.kr
Go Sister www.gosister.co.kr   Good People www.goodpeople.co.kr
Ogage www.ogage.co.kr   Babiang www.nabiang.com
Qunigirl www.qng.co.kr   NB Mart www.nbmart.com
Pinkgirl www.pinkgirl.co.kr   Hip Pink www.hippink.com
Whosgirl http://whosgirl.co.kr/   Chuu https://chuu.co.kr/
Naning9 https://www.naning9.com/   I’m Celeb http://imceleb.co.kr/
eLandmall www.elandmakk.com   2nd Skin www.2ndskin.co.kr
Daily Monday www.dailymonday.com   Hanul Hanul www.hn-hn.co.kr
eranzi http://eranzi.co.kr/      
Teenvely  http://eranzi.co.kr/   THỜI TRANG NAM
Chicfox http://chicfox.co.kr/   Park Land  http://eshop.parkland.co.kr/nhome/index.asp
Second Mind http://secondmind.co.kr/   Jogun Shop www.jogunshop.com
Penagero http://penagero.com/   Super Star http://superstari.co.kr/
Pur-ple http://pur-ple.co.kr/   Meosidda www.meosidda.com
Top Ten www.topten10mall.com   Mutnam www.mutnam.com
Chic Line http://chic-line.com/   Boom Style www.boom-style.com
Mlb https://www.mlb-korea.com/main/mall/view   j Parker www.jparkers.co.kr
Puma https://kr.puma.com/   Gerio  http://gerio.co.kr/
HM https://www2.hm.com/ko_kr/index.html   Euro Homme www.eurohomme.co.kr
Polo https://www.ralphlauren.co.kr/ko   Locker Room www.lock-room.co.kr
Adidas https://shop.adidas.co.kr/adiMain.action?NFN_ST=Y Aboki www.aboki.net
Mixxo http://mixxo.elandmall.com/main/initMain.action Tomonari www.tomonari.co.kr
Chuu https://chuu.co.kr/product/list.html?cate_no=27   Hun’s https://hun-s.com/
      Jogun Shop ( Man) http://www.jogunshop.com/

Những lưu ý khi chọn mua các sản phẩm thời trang

Các sản phẩm thời trang là thứ mà bạn trực tiếp mặc lên người, tác động đến vẻ bề ngoài của bạn, nên việc lựa chọn phải thật cẩn thận và đúng đắn. Nếu chọn sai, có thể sẽ dẫn đến những tình huống không đáng mong đấy!

Web thời trang

Web thời trang

Một số lưu ý dành cho các bạn khi chọn các sản phẩm thời trang đó là:

Kiểm tra thông tin sản phẩm rõ ràng

Các sản phẩm nên có thông tin rõ ràng về nguồn gốc, chất liệu cũng như thương hiệu để tránh bị mua phải các sản phẩm hàng giả. Điều này khiến số tiền mà bạn bỏ ra thực sự rất lãng phí.

Tốt nhất là nên mua hàng tại các cửa hàng, website uy tín, để chắc chắn bạn đã mua hàng chính hãng.

Lựa chọn chất liệu phù hợp

Đối với các sản phẩm thời trang, chất liệu là một trong những yếu tố rất quan trọng. Thứ nhất, chất liệu ảnh hưởng đến độ thoải mái của người mặc. Mùa hè thì nên chọn những sản phẩm có chất vải mỏng, thoáng còn mùa đông thì nên chọn các chất vải dày hơn. Thứ hai, chất liệu cũng ảnh hưởng khá nhiều đến form dáng của sản phẩm.

Lựa chọn màu sắc, kiểu dáng phù hợp với phong cách

Tùy vào nhu cầu, mục đích cũng như phong cách cá nhân của bạn mà hãy chọn cho mình một bộ đồ thật phù hợp. Màu sắc và kiểu dáng cũng nên phù hợp với dáng người, sắc da,…, để bộ trang phục đó có thể tôn lên tối đa vẻ đẹp của bạn.

Web thời trang

Web thời trang

Quy trình mua hộ hàng Hàn Quốc

Bước 1: Khách hàng gửi link sản phẩm muốn mua trên các website Hàn Quốc qua fanpage, zalo,… của Mua Hộ Hàn Quốc.

Bước 2: Mua Hộ Hàn Quốc tư vấn miễn phí tới khách hàng và báo giá chi tiết.

Bước 3: Khách hàng đặt cọc 70 – 100% giá trị đơn hàng. Mua Hộ Hàn Quốc mua hàng về kho Hàn – Việt sẽ cân và tính phí vận chuyển.

Bước 4: Khách hàng hoàn thành thanh toán tiền hàng và phí vận chuyển.

Bước 5:  Mua Hộ Hàn Quốc giao hàng tận nơi tới khách hàng.

Tại sao nên sử dụng dịch vụ mua hộ hàng Hàn Quốc tại Mua Hộ Hàn Quốc

Để việc mua các sản phẩm thời trang từ Hàn Quốc của khách hàng được dễ dàng hơn, Mua Hộ Hàn Quốc cung cấp dịch vụ mua hộ/ order với cam kết

  • Mua đồ trực tiếp từ các website trực tuyến lớn nhỏ, uy tín đến từ Hàn Quốc.
  • Đảm bảo chất lượng 100%, có hình ảnh hóa đơn khi mua online.
  • Cước phí vận chuyển hợp lý, không có thêm phụ phí.
  • Đội ngũ săn sale giúp khách hàng có các món đồ yêu thích với giá rẻ.
  • Vận chuyển nhanh chóng, tổng hành trình chỉ từ 7 đến 10 ngày tính từ khi hàng về.
  • Dịch vụ tư vấn hỗ trợ 24/7, giúp kiểm tra và tư vấn nguồn hàng chất lượng với giá tốt nhất.

Kết  luận

Hãy lựa chọn các sản phẩm thời trang mà bạn thích tại các trang web uy tín trên đây rồi gửi cho Mua hộ Hàn Quốc, chúng tôi sẽ giao đến tận tay cho bạn! Truy cập trang web https://muahohanquoc.com/ để biết thêm chi tiết nhé!

Dịch vụ mua hộDịch vụ mua hộ Hàn QuốcMua hộ Hàn Quốc