Web Mỹ Phẩm

Đặng An

Mỹ phẩm là một trong những điều không thể thiếu đối với phái đẹp. Các mỹ nhân Hàn Quốc thường có làn da trắng sáng, trong mướt, hay những lớp make up tự nhiên mà vẫn cuốn hút. Chính vì thế mà mỹ phẩm Hàn Quốc càng được chị em tin tưởng và sử dụng nhiều.

Nhu cầu về mỹ phẩm Hàn Quốc càng ngày càng nhiều, bên cạnh đó là sự phát triển của các dòng sản phẩm giả, nhái theo thương hiệu, với chất lượng kém. Chị em rất cần có một địa chỉ uy tín để mua hàng.

Danh sách các website uy tín của ngành Mỹ phẩm

Dưới đây là các website bán Mỹ phẩm uy tín của Hàn Quốc, với các sản phẩm chất lượng, được khách hàng tin tưởng và đánh giá cao:

1 Innisfree www.innisfree.com   65 Giverny www.e-giverny.com
2 Etude House www.etudehouse.com   66 Dreskin www.dreskin.co.kr
3 Beyond http://beyond.lgbeautymall.com/beyond.jsp   67 I’m Meme www.memebox.com
4 Missha http://missha.beautynet.co.kr/main.do   68 Moonshot http://www.moonshot-cosmetics.com/
5 Nature Republic www.naturerepublic.com   69 Atorak www.aphrozone.com
6 It’s Skin www.itsskin.com   70 Donginbi www.event-donginbi.co.kr
7 A’pieu http://m.beautynet.co.kr/apieu.do   71 UNPA www.unpacosmetic.cop.kr
8 Espoir www.espoir.com   72 HugismamQ www.momq.co.kr
9 The Saem www.thesaemcosmetic.com   73 Kimjeongmun Aloe www.aloe.co.kr
10 Hanskin www.hanskin.com   74 Inel Cosmetic www.ineltree.co.kr
11 Holika Holika www.holikaholika.co.kr   75 Nesura www.nesura.com
12 Meme Box www.memebox.com   76 Coreana Cosmetic www.coreana.com
13 Aritaum www.aritau,.com   77 Mediflower www.mediflower.kr
14 Mamonde www.mamonde.com   78 Dongsung Pharm http://dongsung-pharm.com/
15 Foellie http://foellie.com/   79 댕기머리 http://doorimall.net/
16 Cube me www.cubeme.co.kr   80 Lotree Cosmetic www.lotreeshop.com
17 Skinfood www.theskinfood.co.kr   81 Rosee Cosmetic www.rosee.kr
18 3CE www.stylenanda.com   82 ViDivici Cosmetic www.sivillage.com
19 Reskin www.reskin.co.kr   83 Vitamin Science https://vitaminscience.kr
20 Enprani www.enpranishop.com   84 Vonin www.vonin.co.kr
21 Amuse www.amusemakeup.com   85 Baekoksaeng  www.baekoksaeng.co.kr
22 Re;cipe www.recipecosmetic.com   86 Vov Cosmetic www.myvov.com
23 ISOI www.isoi.co.kr   87 Somang cosmetic www.cosmocos.com
24 So Natural www.sonatural.co.kr   88 E-Nature www.enatureshop.com
25 Club Clio www.cliocosmetic.com   89 Elishacoy https://elishacoy.com/
26 Laka www.laka.co.kr   90 Isaknox www.isaknox.co.kr
27 Bbia www.bbia.co.kr   91 Giverny www.e-giverny.com
28 Eglips www.eglips.com   92 Color Born www.colorborn.co.kr
29 Age20′ www.akbeauty.co.kr   93 Plu Cosmetic http://plu.co.kr/
30 Hiehls www.kiehls.co.kr   94 SkinRX www.skinrx.co.kr
31 Swanicoco www.swanicoco.co.kr   95 CellBN www.cellbn.co.kr
32 AHC www.ahc.co.kr   96 Lioele www.lioele.com
33 Eunyul www.bangacos.com   97 CellNB www.cellnb.com
34 Secret Key www.secretkey.co.kr   98 Ms.쾌남 www.amorepacificmall.com 
35 Medilab www.daycellmall.com   99 Berrisom www.berrisom.com
36 Skin&Lab www.skinnlab.com   100 Skin Factory www.skinfactorys.co.kr
37 Dr. Ionic www.qoo10.com   101 Mizon Cosmetic www.mizon.co.kr
38 Dr. Vita www.drvitamall.com   102 Skin79 www.skin79mall.com
39 Dr. Jart www.drjart.com   103 Charmzone Cosmetic www.charmzone.co.kr 
40 Banobagi www.banobagicosmetic.co.kr   104 LG www.lghnh.com
41 MediHeal www.medihealshop.com   105 Amorepacific www.amorepacificmall.com 
42 Logan www.logankorea.com   106 Saimdang Cosmetic www.saimdang.co.kr
43 Dewtree www.dewytree.com   107 Herb Clinic http://onherbclinic.co.kr/
44 Cutem www.paeon.co.kr   108 Bioturm www.bioturm.co.kr
45 식물나라 http://display.cjmall.com/   109 Larocheposay www.larocheposay.co.kr
46 과일나라 http://display.cjmall.com/   110 Happy Bath www.happybath.com
47 A-Derma www.dermo-cosmeshop.co.kr   111 Camaldoli Cosmetic www.camaldoli.kr
48 Dr.Skin www.doctorskin.kr   112 FNC Cosmetic https://smartstore.naver.com/fnccosmetics
49 Ruby-Cell www.aphrozone.com   113 Puclair http://puclair.kr/
50 Banilaco www.nbanilaco.com   114 Bibiya Cosmetic http://bibiya.net/
51 Abib www.abib.co.kr   115 Skin Cure www.skincure.co.kr
52 Cellcure www.celltrionskincure.com   116 Nadomiin www.nadomiin.com
53 Peripera www.periperacosmetic.com   117 Coupang www.poupang.com
54 Heimish www.eheimish.com   118 Hankook Cosmetic www.ihk.co.kr  
55 Baegayul www.baegayul.net   119 Nabiwang http://nabiwang.cafe24.com/
56 vajar www.avajar.co.kr   120 Skintalk www.skintalk.co.kr
57 Genie www.geniecorp.co.kr   121 Nakeup Face www.nakeupface.com 
58 Remicell http://www.remicell.com/   122 Viva Korea www.vivakorea.net 
59 Monblush www.monblush.co.kr   123 Lanoa www.lanoa.co.kr
60 Beauty Young https://beautyoung.co.kr/   124 자연담은 유리병 https://m.naturalbottle.co.kr/
61 Colorgramtok www.oliveyoung.co.kr   125 Nature Kind www.naturekind.co.kr 
62 Wlab www.wlab.co.kr   126 Luthione http://luthione.com/
63 Stila www.e-stila.com   127 Secretderm www.secretderm.com 
64 16Brand http://chosungahbeauty.com/   128 MP cho nam giới http://holtzforman.com/
  Chouchou http://www.chouchou.kr/   129 Puclair http://puclair.kr/index.html

Những lưu ý khi chọn mua Mỹ phẩm

Khi mua Mỹ phẩm, khách hàng cần lưu ý các điều sau: 

Chọn nhà cung cấp mỹ phẩm uy tín

Mỹ phẩm là món đồ mà bạn sử dụng trực tiếp lên da mặt, nên việc lựa chọn kỹ nhà cung cấp đáng tin cậy, có thương hiệu và uy tín là điều cần thiết.

Mua hộ Hàn Quốc

Các nhà cung cấp lớn đều phải trải qua nhiều nghiên cứu và thử nghiệm theo một dây chuyền hiện đại, tuân theo các quy định của Bộ Y tế, cũng như tính nghiêm ngặt của các cơ quan chức năng.

Nghe tư vấn kỹ lưỡng

Bạn cần phải hỏi nhân viên tư vấn về sản phẩm để biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm đó như: Sản phẩm đó có chính hãng không? Được nhập khẩu từ đâu? Thành phần của sản phẩm, các chính sách bảo vệ quyền lợi của khách hàng,…

Tìm hiểu thành phần của sản phẩm

Hãy tìm hiểu rõ, bởi trong các sản phẩm mỹ phẩm có thể chứa các thành phần khiến bạn bị dị ứng, hoặc các thành phần không tốt đối với da của bạn như paraben, alcohol,… 

Xem đánh giá của những người đã sử dụng

Đây là một trong những bước quan trọng trước khi bạn quyết định mua một sản phẩm. Những người đã từng sử dụng sẽ đưa ra cho bạn những nhận xét chân thật nhất.

 

Mua hộ Hàn Quốc

Mua hộ Hàn Quốc

Tuy nhiên, mỗi sản phẩm sẽ tùy từng cơ địa, loại da phù hợp, nên bạn cũng phải cân nhắc giữa các đánh giá nhé!

Quy trình mua hộ hàng Hàn Quốc

Bước 1: Khách hàng gửi link sản phẩm muốn mua trên các website Hàn Quốc qua fanpage, zalo,… của Mua Hộ Hàn Quốc.

Bước 2: Mua Hộ Hàn Quốc tư vấn miễn phí tới khách hàng và báo giá chi tiết.

Bước 3: Khách hàng đặt cọc 70 – 100% giá trị đơn hàng. Mua Hộ Hàn Quốc mua hàng về kho Hàn – Việt sẽ cân và tính phí vận chuyển.

Bước 4: Khách hàng hoàn thành thanh toán tiền hàng và phí vận chuyển.

Bước 5:  Mua Hộ Hàn Quốc giao hàng tận nơi tới khách hàng.

Tại sao nên sử dụng dịch vụ mua hộ hàng Hàn Quốc tại Mua Hộ Hàn Quốc

Hiểu được việc mua mỹ phẩm từ Hàn Quốc với chị em đang rất cần thiết, chúng tôi cung cấp dịch vụ mua hộ, order Hàn Quốc. Chị em khi sử dụng dịch vụ của Mua Hộ Hàn Quốc sẽ được:

  • Mua đồ trực tiếp từ các website trực tuyến lớn nhỏ, uy tín đến từ Hàn Quốc.
  • Đảm bảo chất lượng 100%, có hình ảnh hóa đơn khi mua online.
  • Cước phí vận chuyển hợp lý, không có thêm phụ phí.
  • Đội ngũ săn sale giúp khách hàng có các món đồ yêu thích với giá rẻ.
  • Vận chuyển nhanh chóng, tổng hành trình chỉ từ 7 đến 10 ngày tính từ khi hàng về.
  • Dịch vụ tư vấn hỗ trợ 24/7, giúp kiểm tra và tư vấn nguồn hàng chất lượng với giá tốt nhất.

Kết luận

Những lý do trên đã đủ để quý khách chọn sử dụng dịch vụ order Hàn Quốc của Mua Hộ Hàn Quốc chưa nhỉ? Hãy truy cập ngay website muahohanquoc.com để đặt hàng sớm nhất có thể nhé!